Notifications

Log in to see your notifications.

HAZINA YA VITENDAWILI VYA KITANZANIA
E-book

HAZINA YA VITENDAWILI VYA KITANZANIA

Vitendawili 1,000 Halisi, Majibu Yake na Ufafanuzi

  • PDF · 1.5 MB
  • English
TSh 500
Free preview: first 5 pages
  • Instant access
  • Secure payment

About this item

Kitabu hiki cha Hazina ya Vitendawili vya Kitanzania (Toleo 1.0.0) kimekusanya kwa mara ya kwanzavitendawili 1,000 kamili vya asili ya Kiswahili na jamii za Kitanzania vikiwa na majibu yake sahihi pamoja na
maelezo ya kina ya picha na muktadha wa kila fumbo. Kazi hii ni mwendelezo wa azma ya mwandishi ya kuhifadhi
na kurithisha hazina adhimu ya Fasihi Simulizi kwa vizazi vya sasa na v

More from this writer